รายชื่อผู้มีสิทธิ์รายงานตัว (ที่ยังไม่รายงานตัวขึ้นทะเบียนเป็นนักศึกษา) ประจำปีการศึกษา 2564

รายละเอียดข้อมูล

1. รายชื่อในประกาศนี้ คือ ผู้มีสิทธิ์รายงานตัวที่สมัครรอบที่ 2 รับตรง ในระดับ ปวส. ปริญญาตรี (เทียบโอน) ภาคพิเศษ และรับตรง ป.ตรี 4 ปี
2. และรายชื่อทุกระดับในรอบ 1.1 และ 1.2 ที่ยังไม่รายงานตัว (ยกเว้นคณะศึกษาศาสตร์และนวัตกรรมการศึกษา)
3. สามารถรายงานตัวขึ้นทะเบียนเป็นนักศึกษาได้ตั้งแต่วันนี้ - 25 มิถุนายน 2564
4. สำหรับคนที่รายงานตัวแล้ว และโครงการพิเศษของคณะจะไม่แสดงรายชื่อในหน้านี้

ขั้นตอนการรายงานตัว

1. กรอกประวัติรายงานตัวผ่านระบบ ESS [คลิก...] เข้าระบบด้วยหมายเลขสมัครสอบ และหมายเลขบัตรประชาชน
วีดีทัศน์แนะนำการกรอกข้อมูล
2. ชำระเงินค่าขึ้นทะเบียนการเป็นนักศึกษา โอนเงินตามใบแจ้งชำระหรือปริ้นไปชำระที่ธนาคารกรุงไทยทุกสาขา หรืองานคลัง ม.กาฬสินธุ์ เลขที่บัญชี: 404-3-19565-6 แล้วทำการอัพโหลดหลักฐานในระบบตามข้อ 3
3. เข้าระบบอัพโหลดเอกสารด้วยหมายเลขบัตรประชาชน [คลิก...]

* กรณีชำระเงินค่าขึ้นทะเบียนเป็นนักศึกษาแล้ว ไม่ต้องนำใบแจ้งชำระในระบบอัพโหลดเอกสารไปชำระอีก
แสดงทั้งหมด คณะเทคโนโลยีการเกษตร คณะบริหารศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสุขภาพ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม คณะศิลปศาสตร์

รหัสสมัครสอบ ชื่อ-นามสกุล ระดับ สาขา คณะ
154039001 นางสาวจริยา พิเคราะห์ฤกษ์ ปริญญาตรี วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
154039002 นางสาวจิรภัทรา เพ็งไธสง ปริญญาตรี วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
154039007 นางสาวสุณิสา แซ่กระโทก ปริญญาตรี วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
154039008 นางสาวอรปรียา คำเหลา ปริญญาตรี วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
154039012 นางสาวพนิดา นาชัยสินธุ์ ปริญญาตรี วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
154039013 นายวิชิต ศิริพัฒน์ ปริญญาตรี วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
153039002 นางสาวอภิญญา แสงบัวผัน ปริญญาตรี วิศวกรรมเครื่องกล คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
157049001 นางสาวหนึ่งฤทัย เปลื้องไชโย ปริญญาตรี วิศวกรรมเครื่องจักรกลเกษตร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
153079002 นางสาวณัฐฐินันท์ ภูผายาง ปริญญาตรี วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
153079003 นางสาวอรอนงค์ ชิณวงค์ ปริญญาตรี วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
153079004 นายคมสันต์ ระวิพันธ์ ปริญญาตรี วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
155029001 นางสาวกวิสรา วิหกหงษ์​ ปริญญาตรี วิศวกรรมโลจิสติกส์ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
155029007 นายปิยะวัชร สลักทอง ปริญญาตรี วิศวกรรมโลจิสติกส์ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
155029009 นางสาวธัญลักษณ์ ศรีสมัย ปริญญาตรี วิศวกรรมโลจิสติกส์ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
152039004 นางสาวธีรนาฎ อาจดวงดี ปริญญาตรี วิศวกรรมอุตสาหการและระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
152039005 นางสาวนิธิตา ฤกษ์มา ปริญญาตรี วิศวกรรมอุตสาหการและระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
152039006 นางสาวรสิตา ธิสังกะ ปริญญาตรี วิศวกรรมอุตสาหการและระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
152039007 นางสาวสุริตา แก้วมูล ปริญญาตรี วิศวกรรมอุตสาหการและระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
152039014 นายธนาสิทธิ์ อธิจร ปริญญาตรี วิศวกรรมอุตสาหการและระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
155039001 นายทักษ์ดนัย บุตรศรี ปริญญาตรี (เทียบโอน/ต่อเนื่อง) วิศวกรรมโลจิสติกส์ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
152059002 นายกิตติภูมิ ไชยดี ปริญญาตรี (เทียบโอน/ต่อเนื่อง) วิศวกรรมอุตสาหการและระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
155029011 นายชอนลี เคลฟเเลนด์ ปริญญาตรี วิศวกรรมโลจิสติกส์ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
155029012 นางสาวชุติมา ขาวดี ปริญญาตรี วิศวกรรมโลจิสติกส์ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
155019003 นางสาวจิตระวี ผาพองยุน ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง เทคโนโลยีโลจิสติกส์และการขนส่ง คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
157019001 นางสาวฐิติมา ดงกระโทก ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง ไฟฟ้ากำลัง คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
157019002 นางสาวณัฐกมล เฉยฉิว ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง ไฟฟ้ากำลัง คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
155029013 นางสาววรรภา น้อยทรง ปริญญาตรี วิศวกรรมโลจิสติกส์ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
154039018 นายอดิศร งามพัฒน์ ปริญญาตรี วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
154039019 นางสาวชลาลัย สีหาไตร ปริญญาตรี วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
155029015 นางสาวสลิล​ทิพย์​ งามศิลป์​ ปริญญาตรี วิศวกรรมโลจิสติกส์ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
155029018 นายดลลัชนัย ไทยเมืองพล ปริญญาตรี วิศวกรรมโลจิสติกส์ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
153039006 นายกรวิทย์ พึ่งกิ่ง ปริญญาตรี วิศวกรรมเครื่องกล คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
152039022 นางสาวทวินันท์ สุริยะศรี ปริญญาตรี วิศวกรรมอุตสาหการและระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
152039023 นางสาววรินนุพา มิยะกรณ์ ปริญญาตรี วิศวกรรมอุตสาหการและระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
152039025 นางสาวพรชิตา กั้วพิทักษ์ ปริญญาตรี วิศวกรรมอุตสาหการและระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
152039026 นางสาวสุวนันท์ คำสอนพันธ์ ปริญญาตรี วิศวกรรมอุตสาหการและระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
152039028 นางสาวนวพร ไชยเพ็ชร ปริญญาตรี วิศวกรรมอุตสาหการและระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
153079005 นางสาวกัญญารัตน์ อ่างทองหลาง ปริญญาตรี วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
153049002 นายปริญญา อนุวาร ปริญญาตรี (เทียบโอน/ต่อเนื่อง) วิศวกรรมเครื่องกล คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
153049005 นายปรัชญา เกิดเกลี้ยง ปริญญาตรี (เทียบโอน/ต่อเนื่อง) วิศวกรรมเครื่องกล คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
152049004 นายอภิสิทธิ์ สีดามา ปริญญาตรี (เทียบโอน/ต่อเนื่อง) วิศวกรรมอุตสาหการ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
152049007 นายภานุพงษ์ นาสิงทอง ปริญญาตรี (เทียบโอน/ต่อเนื่อง) วิศวกรรมอุตสาหการ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
153029002 นายพณพล กุลณเสถียร ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง เทคนิคเครื่องกล(ช่างยนต์) คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
155019005 นายธนพันธ์ นภาลักษณ์ ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง เทคโนโลยีโลจิสติกส์และการขนส่ง คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
155019006 นางสาวศิริกัญญา การเกตุ ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง เทคโนโลยีโลจิสติกส์และการขนส่ง คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
157019004 นายภูริณัฐ กมลอมรบุตร ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง ไฟฟ้ากำลัง คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
157019005 นางสาวณัฐกมล เฉยฉิว ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง ไฟฟ้ากำลัง คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
157019008 นายธนาวุธ การฟุ้ง ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง ไฟฟ้ากำลัง คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
155019013 นางสาวนภาพร สายโรจน์ ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง เทคโนโลยีโลจิสติกส์และการขนส่ง คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
153049007 นายครรชิต พิมพ์รส ปริญญาตรี (เทียบโอน/ต่อเนื่อง) วิศวกรรมเครื่องกล คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
153049008 นายปรมัษฐ์ ศรีเสน ปริญญาตรี (เทียบโอน/ต่อเนื่อง) วิศวกรรมเครื่องกล คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
155019015 นางสาววิภาดา วงศ์อนันต์ ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง เทคโนโลยีโลจิสติกส์และการขนส่ง คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
157049003 นายปราโมทย์ จันทะคาม ปริญญาตรี (เทียบโอน/ต่อเนื่อง) วิศวกรรมเครื่องจักรกลเกษตร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
154019014 นางสาวดวงฤทัย รมรื่น ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์และระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
157019010 นายจิรายุส เดือนขาว ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง ไฟฟ้ากำลัง คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
153049010 นายนพกร ฉัตรวิลัย ปริญญาตรี (เทียบโอน/ต่อเนื่อง) วิศวกรรมเครื่องกล คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
153049011 นายปรุฬห์ แววศรี ปริญญาตรี (เทียบโอน/ต่อเนื่อง) วิศวกรรมเครื่องกล คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
153049012 นายอณุสิทธิ์ มาตารัตน์ ปริญญาตรี (เทียบโอน/ต่อเนื่อง) วิศวกรรมเครื่องกล คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
152059017 นายอนาวิน หินนอก ปริญญาตรี (เทียบโอน/ต่อเนื่อง) วิศวกรรมอุตสาหการและระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
153049013 นายกอบกิจ ศรีดาเลิศ ปริญญาตรี (เทียบโอน/ต่อเนื่อง) วิศวกรรมเครื่องกล คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
153029006 นายอัษฎาวุธ คำศรีสุข ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง เทคนิคเครื่องกล(ช่างยนต์) คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
154049001 นางสาวอินทราณี สวัสดี ปริญญาตรี (เทียบโอน/ต่อเนื่อง) วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
154049002 นายมณฑิรา บุญสาร ปริญญาตรี (เทียบโอน/ต่อเนื่อง) วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
154049003 นายเกษม ไชยวารี ปริญญาตรี (เทียบโอน/ต่อเนื่อง) วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
154039030 นายธีรภัทร์ คลังภูเขียว ปริญญาตรี วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
154039027 นางสาวพลอย ตราครบุรี ปริญญาตรี วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
154039028 นางสาวธัญรัตน์ แสนกล้า ปริญญาตรี วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
153039009 นางสาวศศิวิมล ภูแสนใบ ปริญญาตรี วิศวกรรมเครื่องกล คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
153039014 นายธีรภัทธ์ ปาวะรี ปริญญาตรี วิศวกรรมเครื่องกล คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
152039032 นางสาวพัทธวรรณ เหล่าหว้าน ปริญญาตรี วิศวกรรมอุตสาหการและระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
153079006 นายรัชชานนท์ โชคกิจวัฒนา ปริญญาตรี วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
166029004 นางสาววรัญญา คัดเจริญ ปริญญาตรี (เทียบโอน/ต่อเนื่อง) วิศวกรรมโลจิสติกส์ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
155019017 นายพิพิธ ภิญโญ ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง เทคโนโลยีโลจิสติกส์และการขนส่ง คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
157019011 นายธรากร ใจทัศน์ ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง ไฟฟ้ากำลัง คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
157059001 นายปราโมทย์ จันทะคาม ปริญญาตรี (เทียบโอน/ต่อเนื่อง) วิศวกรรมเครื่องจักรกลเกษตร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
157059004 นายธนภูมิ บัวน้อย ปริญญาตรี (เทียบโอน/ต่อเนื่อง) วิศวกรรมเครื่องจักรกลเกษตร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
152049014 นายวรชิต วรชิต ปริญญาตรี (เทียบโอน/ต่อเนื่อง) วิศวกรรมอุตสาหการ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
152019007 นายปวริศ ไชยสา ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง ช่างกลโรงงาน คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
152019008 นายเอกชัย โคตะวินนท์ ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง ช่างกลโรงงาน คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
153039021 นายณัฐกานต์​​ ภาร​สำเร็จ​ ปริญญาตรี วิศวกรรมเครื่องกล คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
153039023 นางสาวกนกพร นรบัติ ปริญญาตรี วิศวกรรมเครื่องกล คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
152039040 นายนครินทร์ กองไธสง ปริญญาตรี วิศวกรรมอุตสาหการและระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
154019017 นายญาณากร โสภาใต้ ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์และระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
154039035 นายพีรพล ทัดสารี ปริญญาตรี วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
154039036 นายธีรนัย ศรีกระจ่าง ปริญญาตรี วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
153029008 นายพงศกร คลังประโคน ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง เทคนิคเครื่องกล(ช่างยนต์) คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
157019013 นายภานุพงษ์ ดวงคำเหลา ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง ไฟฟ้ากำลัง คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
152059024 นายช้าง สิงหาลาด ปริญญาตรี (เทียบโอน/ต่อเนื่อง) วิศวกรรมอุตสาหการและระบบอัตโนมัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก
157019014 นายภานุวัฒน์ จันทเขต ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง ไฟฟ้ากำลัง คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ผ่านการคัดเลือก