วันที่ 21 ธันวาคม 2566
ทีมงานรับเข้านักศึกษาพร้อมด้วยอาจารย์เจ้าหน้าที่ประจำคณะ ร่วมประชาสัมพันธ์และแนะแนวหลักสูตรให้กับน้อง ๆ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนนามนพิทยาคม อำเภอนามน จังหวัดกาฬสินธุ์
ณ โรงเรียนนามนพิทยาคม อำเภอนามน จังหวัดกาฬสินธุ์
ขอขอบพระคุณผู้อำนวยการ ครูแนะแนว และน้องๆ นักเรียนทุกคน