วันที่ 8 มกราคม 2567 ทีมงานรับเข้านักศึกษาพร้อมด้วยอาจารย์เจ้าหน้าที่ประจำคณะ ร่วมประชาสัมพันธ์และแนะแนวหลักสูตรให้กับน้อง ๆ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนบ้านนาคูพัฒนา (กรป.กลางอุปถัมภ์) อำเภอนาคู จังหวัดกาฬสินธุ์ ณ โรงเรียนบ้านนาคูพัฒนา “กรป.กลางอุปถัมภ์”
ขอขอบพระคุณผู้อำนวยการ ครูแนะแนว และน้องๆ นักเรียนทุกคน
![](https://admission.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418730220_122142976532065169_1897318224568978717_n-724x1024.jpg)