วันที่ 9 มกราคม 2567 เวลา 09:00 -12:00 น.
ทีมงานรับเข้านักศึกษาพร้อมด้วยอาจารย์เจ้าหน้าที่ประจำคณะ ร่วมประชาสัมพันธ์และแนะแนวหลักสูตรให้กับน้อง ๆ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนลำปาววิทยาคม อำเภอยางตลาด จังหวัดกาฬสินธุ์
ณ โรงเรียนลำปาววิทยาคม Lampaowittayakom School อบจ.กาฬสินธุ์
และช่วงบ่ายของวันที่ 9 มกราคม 2567 ทีมงานรับเข้านักศึกษาพร้อมด้วยอาจารย์เจ้าหน้าที่ประจำคณะ ร่วมประชาสัมพันธ์และแนะแนวหลักสูตรให้กับน้อง ๆ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนหนองกุงศรีวิทยาคาร อำเภอหนองกุงศรีจังหวัดกาฬสินธุ์
ณ โรงเรียนหนองกุงศรีวิทยาคาร
ขอขอบพระคุณผู้อำนวยการ ครูแนะแนว และน้องๆ นักเรียนทุกคน
![](https://admission.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418730303_122142976130065169_5514179575224672534_n-724x1024.jpg)